Makkah Al-Mukarramah (UNA) – Darakta Janar na Ƙungiyar Labarai ta Ƙungiyar Haɗin Kan Musulunci (UNA), Mista Mohammed bin Abdul Rabbo Al-Yami, ya halarci taron "Markaz Al-Balad Al-Amin" jiya bisa gayyatar da Majalisar Birnin Mai Tsarki ta yi masa don halartar zaman tattaunawa kan: "Samar da Halayyar Musulunci", wanda Sakatare Janar na Ƙungiyar Musulmi ta Duniya, Shugaban Majalisar Malaman Musulunci, Dakta Mohammed bin Abdul Karim Al-Issa ya halarta.
An ƙaddamar da bugun "Mirkaz Al-Balad Al-Amin" na yanzu a Makkah Al-Mukarramah, da nufin ƙirƙirar cikakken sarari don tattaunawa, musayar gogewa, da kuma gina haɗin gwiwa wanda ke ba da gudummawa ga tsara makomar Makkah da haɓaka matsayinta na ci gaba.
Cibiyar Al-Balad Al-Amin ta tattaro shugabanni, masu zuba jari, masu yanke shawara, da wakilan sassa daban-daban a kokarin bayar da gudummawa wajen yin tasiri da kuma inganta hadin gwiwa domin amfanin Makka da makomarta.
(Na gama)



